Taarifa ya Uhamisho wa Watumishi walioomba kuhama
kwa kipindi cha Juni — Disemba 2009
katika Mamlaka za Serikali za Mitaa, Tanzania Bara.

1.0 Utangulizi

Ofisi ya Waziri Mkuu — Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OWM-TAMISEMI) imeendelea na
utaratibu wake wa kushughulikia maombi ya uhamisho wa watumishi katika Mamlaka za Serikali za
Mitaa mwezi Juni na Disemba kila mwaka.

Maombi yanayopokelewa kuanzia mwezi Januari mpaka Juni hushughulikiwva mwezi Juni na
maombi yanayopokelewa kuanzia mwezi Julai mpaka Disemba hushughulikiwa mwezi Disemba.

2.0 Vigezo vya kuzingatia
Il maombi ya watumishi yaweze kukubaliwa, mtumishi hupaswa kutimiza vigezo vifuatavyo;
o Kupatikana kwa nafasi wazi
Mwombaji aandike barua ya maombi na kujibiwa na Mkurugenzi wa Halmashauri
mwenye nafasi ya kumpokea. Aidha, Wakurugenzi wataeleza nafasi wazi ya uhamisho
ilivyopatikana (mfano mtumishi aliyestaafu / kufariki kwa jina na “check number” yake,
au watumishi walioomba kubadilishana vituo vya kazi, n.k)

¢ Kupata ridhaa ya Mamlaka ya Ajira
Maombi yaliyopitishwa na Mkuu wa ldara / Taasisi (mfano Mkuu wa Shule pamoja na
Afisa Elimu, au Mkuu wa Idara za Afya, Maendeleo ya Jamii, Ardhi, Maliasili, Mazingira
n.k) yatawasilishwa kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ambayo Mtumishi / Mwombaiji
anataka kuhama ili kupata ridhaa yake.

¢ Kuomba kibali cha Katibu Mkuu, OWM-TAMISEMI
Mwombaji awasilishe maombi kwa Katibu Mkuu, OWM-TAMISEMI yakiambatana na
barua ya ridhaa ya Mkurugenzi wa Halmashauri anayotaka kuhama na barua ya
Mkurugenzi wa Halmashauri itakayompokea. Ni muhimu mtumishi ataje cheo chake
wakati anawasilisha maombi.

3.0 Namna ya kupata majibu toka OWM-TAMISEMI

Vibali vya uhamisho kwa watumishi walioomba uhamisho na kukidhi vigezo kwa kipindi cha kati ya
Januari mpaka Juni 2009 watapewa vibali vya Uhamisho kupitia Ofisi za Wakurugenzi wa
Halmashauri wanakohama. Aidha, maombi ambayo hayakukidhi vigezo, pia yatajibiwa kwa
kupitia ofisi za Wakurugenzi hao.

4.0 Uhamisho wa Disemba, 2009
Katika kipindi kinachoishia Juni 2009, jumla ya maombi 1399 ya uhamisho wa watumisho wa kada
mbalimbali yamepokelewa na OWM-TAMISEMI.

5.0 Muda wa kufuatilia majibu

Waombaji wanashauriwa kufuatiia majibu ya maombi yao, kupitia ofisi za Wakurugenzi wao
kuanzia wiki ya pili ya mwezi Januari 2010. Kwa maoni na ufafanuzi tafadhali tuma barua pepe
kupitia ps@pmoralg.go.tz. Aidha taarifa za Maombi ya Uhamisho wa Watumishi zitapatikana katika
Tovuti za Mikoa pamoja na mbao za matangazo kwenye Ofisi za Wakuu wa Mikoa na pia katika
katika Tovuti ya OWM-TAMISEMI, www.pmoralg.go.tz .
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WALIOKIDHI VIGEZO

Na JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA ANAYOKWENDA
1 [Abas A. Kisimba Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Sumbawanga
2 |Abbas Omary Mhasibu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Biharamulo
3 |Abdalah Mzava Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Mbarali
4 |Abdallah Athuman Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mafia
5 |Abdallah H. Msuku Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Mbinga
6 |Abdallah M. Chamba Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Musoma
7 |Abdallah R. Kuney Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Monduli
8 |Abel Masanja Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Ukerewe
9 |Abidu T. Zakaria Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Bunda
10 |Abuu S. Hida Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Kondoa
11 |Ada Eneza Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Same
12 |Adalia A. Maumbo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Iringa
13 |Adam Mashaka Mwenda Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kondoa
14 |Adam S .F Kilikata Muhasibu Wilaya ya Misungwi Jiji la Tanga
15 |Adelina Jasson Kajubu Muuguzi - Mkunga Wilaya ya Magu Wilaya ya Tarime
16 |Advela Joseph Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Karagwe
17 |Adventina Muhoza Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Mwanza
18 |Adventina P Massawe Mwalimu Wilaya ya Rufiji Manispaa ya Temeke
19 |Agatha Benedict Mbilinyi Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mbozi
20 [Agatha C. Gillo Muuguzi Mkunga Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Karatu
21 [Agatha J. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Namtumbo
22 |Agatha W. Challe Mwalimu Wilaya ya Tabora Wilaya ya Mbinga
23 [Agnes Cosmas Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya llala
24 [Agnes Millanzi Mwalimu Wilaya ya Kigoma Manispaa ya llala
25 [Agnes P. Chami SNO Wilaya ya Mpanda Wilaya ya Hai
26 [Agnes Sengasenga Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kahama
27 [Agnes Shemweta Katibu Mahususi Ill Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Mkuranga
28 |[Agnes V. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Ludewa Manispaa ya Dodoma
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Na JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA ANAYOKWENDA
29 [Agness B. Makuka Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mwanga

30 [Agness Hosea Mwende Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Singida
31 [Agness Millanzi Mwalimu Wilaya ya Kigoma Manispaa ya llala

32 [Agnetha J. Luvanda Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Rungwe

33 [Agripina F. Sagabho Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Chato

34 [Agripina M. Stephen Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Muleba

35 [Agustino W. Mtemo Afisa Mifugo Msaidizi Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Hai

36 [Ahamad H. Rashid Mwalimu Wilaya ya Lliwale Manispaa ya Mtwara Mikindani
37 [Aikael Mghase Mungubariki Mwalimu Wilaya ya Karatu Manispaa ya llala

38 [Ajuaye Rahisi Dadi Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Tandahimba
39 [Alberia A. Woisso Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Arusha

40 |Alex Mushi Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Meru

41 |Alex Teyagirwa Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kilosa

42 |Alexia R. Luamabano Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Kishapu

43 |Alhaj Almasi Seleman Afis Utumishi Mwandamizi Wilaya ya Nkasi Jiji la Mbeya

44 |Alice Alex Mwalimu Wilaya ya Kilombero Wilaya ya Kisarawe

45 |Alice M. Stephano Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Musoma

46 |Alice Nyoni Mwalimu Manispaa ya Mtwara Mikindani  |Manispaa ya Sumbawanga
47 |Alice Onesphoro Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Mvomero

48 |Ally I. Abbakari Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Arusha

49 |Ally I. Mikunge Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Nachingwea
50 [Ally Juma Mlaponi Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Kilosa

51 [Ally Mohamed Mwalimu Wilaya ya Ulanga Mji wa Kibaha

52 [Ally Muna Madai Afisa Tabibu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Kisarawe

53 [Ally S. Ally Mwalimu Wilaya ya Nzega Manispaa ya Dodoma
54 [Aloyce Kessy Mwalimu Manispaa ya llala Manispaa ya Moshi

55 [Alphonce Masanja Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Kasulu

56 [Alphonce S. Geydan Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Karatu

57 [Alphoncina Ndunguru Mwalimu Mji wa Mpanda Wilaya ya Kondoa

58 [Aluseta Zabdiel Nkya Afisa Tabibu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Hai

59 [Alvera Lucas Kagaruki Afisa Mtendaji wa Mtaa Manispaa ya Mtwara Mikindani  [Manispaa ya Tabora
60 [Amani Levison Kidyala Mwalimu Wilaya ya Kilombero Manispaa ya Temeke
61 [Amina B. Magula Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kisarawe

62 [Amina Hamad Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Temeke
63 [Amina l. Majengo Mwalimu Manispaa ya Dodoma Manispaa ya llala

64 [Amina Juma Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya llala

65 [Amina Kassim Mwalimu Manispaa ya Dodoma Manispaa ya Musoma
66 [Amina Sika Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Handeni

kipindi cha Julai hadi Desemba 2009

WALIOKIDHI

Ukurasa wa 2 kati ya Kurasa 34




Na JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA ANAYOKWENDA
67 [Amina Yahaya Ahmed Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Mkuranga
68 [Aminael N.Brown Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Mpanda

69 [Amisa A. Said Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Nzega

70 [Amon Eliab Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Ngara

71 [Amwaza J. Abdallah Mwalimu Manispaa ya Kigoma Ujijii Jiji la Mwanza

72 |Anande J. Kaaya Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Mvomero

73 [Anania Sama Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Muheza

74 |Anastazia Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Kibondo Manispaa ya Sumbawanga
75 [Anastella K. Galibona Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Bukombe
76 [Andrew C. Bahati Mhasibu 11 Wilaya ya Ngara Wilaya ya Arusha

77 [Aneth A. Mohela Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Kinondoni
78 [Angela J. Mlegu Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Mufindi

79 [Angelina Bukuru Mwalimu Wilaya ya Kasulu Mji wa Mpanda

80 [Angelo Uiso Kaita Msaidizi wa Stoo Wilaya ya Arusha Manispaa ya Temeke
81 [Anicetus S. Mramba Afisa Maendeleo ya Jamii Mji wa Njombe Wilaya ya Morogoro

82 [Anipa E. Lukonga Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Mbozi

83 [Anita M Libalo Mwalimu Wilaya ya Handeni Manispaa ya llala

84 |[Anjela Henjewele Mhudumu wa Afya Jiji la Mbeya Manispaa ya Mtwara Mikindani
85 [Anna A. Mwanga Mwalimu Wilaya ya Karatu Manispaa ya Moshi

86 [Anna C. Mwendwa Mwalimu Wilaya ya Kigoma Jiji la Mwanza

87 [Anna D. Mpoli Afisa Muuguzi IlI Wilaya ya Mbarali Manispaa ya llala

88 [Anna E. Fussy Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Songea

89 [Anna H. Kapingo Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Arusha
90 [Anna lkingo Moris Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Sengerema
91 [Anna John Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Karatu

92 [Anna L. Molel Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Meru

93 [Anna Leons Mselegene Mwalimu Wilaya ya Kondoa Jiji la Mbeya

94 [Anna M. Shitindi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbinga

95 [Anna Majaribu Mekary Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Kinondoni
96 [Anna Mary Ntini Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Songea

97 [Anna Mwakanyemba Mhasibu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Ludewa

98 [Anna N. Gosbert Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Kinondoni
99 [Anna Nyaruga Mugeta Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Bukombe
100 |Anna Nyenga Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Kinondoni
101 |Anna Odanga Muuguzi Mkunga Wilaya ya Musoma Wilaya ya Magu

102 |Anna Tarimo Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Moshi

103 |Annamary S. Michael Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Singida

104 |AnnaMwema U. Mwinchumu Msaidizi wa Maabara Wilaya ya Handeni Wilaya ya Kilosa
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Na JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA ANAYOKWENDA
105 |Annastazia K. Lazaro Mwalimu Wilaya ya Kasulu Jiji la Mwanza

106 |Annastazia M. Emanuel Mwalimu Wilaya ya Kibondo Manispaa ya Sumbawanga
107 |Annastazia Mapunda Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mbinga

108 |Anneth M. Malekela Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Arusha

109 |Antony L.Kunambi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Kilombero
110 |Antony Usango Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Singida

111 |Arnold R. Mujwahuzi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Missenyi
112 |Arodia R. Rugaiyuka Mwalimu Wilaya ya Kahama Manispaa ya Kinondoni
113 |Aron M Mpinda Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Same

114 |Asaph K. ltumbili Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Bunda

115 |Asha A. Kangungu Mwalimu Wilaya ya Arusha Mji Korogwe

116 |Asha A. Masimba Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Mkuranga
117 |Asha A. Mkaku Mwalimu Wilaya ya Manyoni Manispaa ya Temeke
118 |Asha Ally Muhamedi Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Temeke
119 |Asha Amir Kangungu Mwalimu Wilaya ya Arusha Mji wa Korogwe

120 |Asha H. Bakari Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Dodoma
121 |Asha Hamisi Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Monduli

122 |Asha Salehe Ndazi Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Bukombe
123 |Ashura Hamisi Mohamed Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kwimba

124 |Ashura Mtuka Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Mkuranga
125 |Asia Juma Machukuchu Mwalimu Wilaya ya Arusha Mji wa Babati

126 |Asia Kihama Fundi Sanifu.l Mji wa Korogwe Wilaya ya Meru

127 |Asia M. Liguo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Ulanga

128 |Asia Sadick Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kahama Wilaya ya Kibaha

129 |Asingizibwe O. Mwombeki Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Misenyi

130 |Asnath N. Maya Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Kinondoni
131 |Asumin L. Ally Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Namtumbo
132 |Atanasia Mtaturu Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Morogoro
133 |Athumani M. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Muheza

134 |Atupakisye Mwakasitu Mwalimu Wilaya ya Mufindi Manispaa ya llala

135 |August E. Chedi Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Same

136 |Augustino S. Mwamatandala  [Mwalimu Wilaya ya Songea Manispaa ya Arusha
137 |Aurath S. Idrisa Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Mwanza

138 |Aurelia N. Fiita Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Karatu

139 |Aurelia S.Masoka Mwalimu Wilaya ya Nzega Manispaa ya Kinondoni
140 |Avila Kagaruki Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Mwanza

141 |Ayoub Heroin Lusega Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kilosa

142 |Ayub M. Omari Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mkuranga
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Na JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA ANAYOKWENDA
143 |Azani S. Mkwanywe Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Morogoro
144 |Aziza Hamsini Laizer Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Arusha

145 |Aziza Hussein Gema Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Lindi

146 |Aziza J. Makala Mwalimu Wilaya ya Mpanda Wilaya ya Nzega

147 |Aziza Juma Makala Mwalimu Mji wa Mpanda Wilaya ya Nzega

148 |Aziza R. lkaku Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Morogoro
149 |Aziza Rashidi Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Iringa

150 |Bahati E. Mwakabelele Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mbeya

151 |Barabara M. Mashiganza Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Kwimba
152 |Baraka A. Mwakajila Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Songea

153 |Baraka Stanley Munisi Afisa Biashara Wilaya ya Makete Wilaya ya Kilombero
154 |Bartholomeo J. Lugendo Surveyor Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Misungwi
155 |Batuli Issa Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Kinondoni
156 |Beatrice Bachwenkizi Afisa Maendeleo ya Jamii Il Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Mkuranga
157 |Beatrice Chelele Mwalimu Wilaya ya Kilombero Manispaa ya Tabora
158 |Beatrice Chidumizi Mwalimu Wilaya ya Urambo Manispaa ya Dodoma
159 |Beatrice Mademla Mwalimu Manispaa ya Tabora Manispaa ya Dodoma
160 |Beatrice Mathew Lyamuya AFISA Muuguzi Wilaya ya Iramba Manispaa ya llala

161 |Beatrice Simon Mwalimu Wilaya ya Maswa Manispaa ya Bukoba
162 |Beatrice Singano Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya llala

163 |Beatrice Tety Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Jiji la Tanga

164 |Beatrice V. Richard Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Monduli

165 |Benedict P. Liheta Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kilombero
166 |Benjamin N. Anyitike Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Rungwe
167 |Benjamin S. Magulu Tabibu Il Wilaya ya Ngara Wilaya ya Kilosa

168 |Berna Adwar Muuguzi Mkunga Wilaya ya Magu Wilaya ya Tarime

169 |Bertha J. Wanjara Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Bunda

170 |Bestina Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Kahama Manispaa ya Temeke
171 |Betha Donald Mwakabage Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Muheza

172 |Blanca E. Mwamwala Afisa Tabibu | Wilaya ya Mbarali Manispaa ya Temeke
173 |Blandina Francis Kijazi Muuguzi Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Geita

174 |Blandina J. Mwantika Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Jiji la Mbeya

175 |Blandina U. Kapinga Daktari Msaidizi Wilaya ya Masasi Manispaa ya Morogoro
176 |Blessleny R. Mnyawami Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kwimba
177 |Bonaventura N. Mtalimbo Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Mji wa Njombe

178 |Boniface Lyaupe Afisa Tabibu Il Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Kinondoni
179 |Boniphasia Lupembe Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kilosa

180 |Boniventura M. Mtalimbo Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Mji wa Njombe
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Na JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA ANAYOKWENDA
181 |Brown S. Chaula Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mufindi

182 |Bumija Elinanzi Samwel Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kilindi

183 |Bundala Masanja Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Nzega

184 |Burton Mwakaboja Dereva Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mpwapwa
185 |Bushubonzobe Salu Mpemba [Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Sengerema
186 |Caroli Hawu Qamara Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Mbulu

187 |Carolina J. Anney Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Iramba

188 |Caroline A. Massawe Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya llala

189 |Caroline P. Magunguli Mwalimu Wilaya ya Handeni Manispaa ya Kinondoni
190 |Catherine Shayo Gasper Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kilombero
191 |Catherine T. Masoka Mwalimu Manispaa ya Moshi Manispaa ya Kinondoni
192 |Catherine Yonah Mwalimu Wilaya ya Igunga Jiji la Mwanza

193 |Celina C. Nabigambo Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Misungwi
194 |Cesilia Kusyande Ndango Mwalimu Wilaya ya Kiteto Manispaa ya Arusha
195 |Chacha Wantahe Mwalimu Manispaa ya Kigoma Ujiji Wilaya ya Musoma
196 |Chadi Gryeson Lindi Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Mbinga

197 |Chamvua E. Mtiri Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Simanijiro
198 |Chamwezi G. Chamwezi Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Temeke
199 |Charles A. Manga Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Songea

200 [Charles Gideon Palingo Mwalimu Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Dodoma
201 [Charles K. Tuyi Afisa Misitu Il Wilaya ya Bahi Wilaya ya Biharamulo
202 [Chausiku J. Salehe Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kondoa
203 [Chausiku S. Haruna Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya llala

204 [Chausiku Saidi Mwalimu Manispaa ya Kigoma Ujijii Manispaa ya Kinondoni
205 [Chelu William Mbengwa Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kahama
206 [Chiku J. Binde Mwalimu Wilaya ya Igunga Manispaa ya Temeke
207 [Chrisma George Kapinga Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Njombe

208 [Christina B. Mabusi Mwalimu Wilaya ya Musoma Jiji la Mwanza

209 [Christina D. Bengesi Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Magu

210 [Christina P. Athakwani Afisa Mtendaji Mtaa Wilaya ya Mtwara Jiji la Mbeya

211 [Christina U. Kengele Muuguzi Mwandamizi Manispaa ya Temeke Manispaa ya Moshi
212 [Christina V. Ndomba Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Njombe

213 [Christopher K. Nyabhu Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Urambo

214 [Claudia A Makwinya Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nachingwea
215 [Clay Hamisi Mkonda Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Iringa

216 [Clemencia J. Kaozya Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kahama
217 [Clotilda Z. Rauya Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Moshi

218 [Colletha Yustinus Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Maswa
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Na JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA ANAYOKWENDA
219 [consolata Peter Msofe Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Meru

220 [Consolata Rushashu Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya llala

221 [Consolata Zibiliza Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya Morogoro
222 [Consolatha R Modest Mwalimu Wilaya ya Musoma Jiji la Mwanza

223 [Cosmas January Zacharia Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Sengerema
224 |[Cresensia G. Mtunda Mwalimu Manispaa ya Songea Manispaa ya llala
225 [Cylivia S. Mbanga Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Ukerewe
226 [Dadlah D. Dyson Afisa Ardhi Mwandamizi Il Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Mwanga
227 [Dafroza F. Martin Mwalimu Wilaya ya Bariadi Manispaa ya Dodoma
228 [Daimon L. Mgohela Mwalimu Wilaya ya Kahama Wilaya ya Iringa

229 [Dainestina C. Matinde Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Morogoro
230 [Daisa Tomoth Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Kiteto

231 [Daniel S. Gehheri Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Mbulu

232 [Danstan K. Mbawala Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Namtumbo
233 [Dativa R. Mnyampala Mwalimu Wilaya ya Kasulu Manispaa ya Dodoma
234 [David I. Mgaga Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Mbozi

235 [David Masonga Vianey Mwalimu Wilaya ya Misungwi Mji wa Mpanda

236 [Dawado D. Sanaya Afisa Afya Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Arusha

237 |[Debora M. Swila Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mbozi

238 [Demetria Aggrey Ntasamaye |Mwalimu Wilaya ya Tabora Wilaya ya Rungwe
239 [Deodatha A Mweyo Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya Arusha
240 [Deograsias J. Malya Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Arusha

241 [Desideri James Mulagala Afisa Maendeleo ya Jamii | Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya llala

242 |Devota Donatus Kapulia Mwalimu Wilaya ya Kasulu Jiji la Mwanza

243 [Devota Leonard Njau Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Mji wa Lindi

244 |[Devotha D. Namahala Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya llala

245 [Devotha Kapinga Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya llala

246 [Devotha R. Shayo Mwalimu Manispaa ya Dodoma Wilaya ya Longido
247 |Diana Nelson Macha Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Moshi

248 [Didas M. Malalo Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Bagamoyo
249 [Dinah M. Joachim Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Igunga

250 [Dismas Dyegula SAFO | Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kasulu

251 [Domina Majula Muuguzi Msaidizi Manispaa ya Bukoba Manispaa ya llala

252 [Domini A. Swai Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Moshi

253 [Donatha M. Mbalamwezi Mwalimu Manispaa ya Dodoma Manispaa ya Kinondoni
254 |[Dora Wilbard Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Simanijiro
255 [Dorah Masumay Mwalimu Wilaya ya Kahama Manispaa ya Musoma
256 [Dorcas S Mkotya Mwalimu Manispaa ya Dodoma Manispaa ya llala
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257 [Dorcas W. Mshuza Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Kinondoni
258 [Dorisi M. Baravuga Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kasulu

259 [Dorice Ndonde Namajojo Mwalimu Wilaya ya Nzega Manispaa ya llala

260 [Dorice Nelson Mwalimu Wilaya ya Misenyi Jiji la Tanga

261 [Doris M. Gesenda Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Moshi
262 [Dorosela John Rugangila Nurse | Jiji la Tanga Manispaa ya llala

263 [Dorothea A. Baseke Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kahama
264 |[Dorothy M Lusato Mwalimu Manispaa ya Bukoba Manispaa ya Dodoma
265 [Dorothy N. Magesse Afisa Kilimo Mwandamizi Wilaya ya Iringa Wilaya ya Singida

266 [Dotto Mahega Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Meatu

267 [Dotto Mbussa Mwalimu Wilaya ya Kahama Wilaya ya Kigoma

268 |[Dr. Gaudence B. Maruba PAMO I Wilaya ya Iramba Wilaya ya Chato

269 |[Dr. Melchior Kabyemera Daktari Msaidizi wa Meno Wilaya ya Mpwapwa Manispaa ya Temeke
270 [Dyness F. Lushina Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Maswa

271 [Edah I. William Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Rungwe
272 [Edetrudis Likombi Tabibu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mvomero
273 |[Edina B Charles Katibu Muhtasi Wilaya ya Njombe Manispaa ya Dodoma
274 |Edina Edward Gulayi Mwalimu Manispaa ya Kigoma/Ujiji Wilaya ya Tarime

275 [Edisa Kalaye Katibu Muhtasi Il Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Shinyanga
276 |Edith C. Budeba Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Karatu

277 [Edith R. Mfinanga Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya llala

278 [Edith T. Kalokola Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kahama
279 [Editha M. Mwita Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Jiji la Mbeya

280 [Ednalazaro Laiser Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Arusha

281 [Edward A. Joel Mwalimu Wilaya ya Babati Jiji la Mbeya

282 [Edwin H. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mufindi

283 [Edwini P. Kanwa Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Muleba

284 [Einoti O Alfred Mwalimu Wilaya ya Monduli Manispaa ya Kinondoni
285 [Eleni Zackaria Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Meru

286 |Eli Ezekieli Kashililika Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Mbarali

287 [Elia Philemon Msuya Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Same

288 [Eliaichi E. Mmari Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Siha

289 [Eliainaswe R. Moshi Mwalimu Manispaa ya Arusha Wilaya ya Hai

290 [Elias M. Mbawala Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Songea

291 [Elidaima Fred Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Babati

292 [Elikunde Kanuya Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya llala

293 [Eline J. Mkude Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Muheza

294 [Elionora D. Mrosso Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Rombo
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295 [Elira Joseph Biseko Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Dodoma
296 [Elisaria F. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Kahama
297 [Elivina Daniel Nkasu Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Songea
298 [Elizabeth Andrew Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Muheza

299 [Elizabeth Boniface Mwalimu Wilaya ya Kyela Manispaa ya Songea
300 [Elizabeth J. Nkuba Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Misungwi
301 [Elizabeth K. Maufi Mhudumu - afya Wilaya ya Maswa Manispaa ya Morogoro
302 |Elizabeth Kamwendo Mwalimu Wilaya ya Kahama Manispaa ya llala

303 [Elizabeth M. Fundisha Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Same

304 [Elizabeth Matete Afisa Tabibu Mwandamizi Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Kilosa

305 [Elizabeth Mazuyi Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Jiji la Mwanza

306 [Elizabeth Minja Afisa Maendeleo ya Jamii | Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Siha

307 [Elizabeth Mphinanga Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Simanijiro
308 [Elizabeth Mushi Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya Ya moshi

309 [Elizabeth Ndalawa Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Temeke
310 [Elizabeth Paul Mkalati Mwalimu Manispaa ya Arusha Manispaa ya Moshi
311 [Elizabeth R. Mgombelo Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Meru

312 [Elizabeth R. Sempombe Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Meru

313 [Elly Joson Mnyalape Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Songea

314 [Elukaga C. Kabuje Agriculture Field Officer | Wilaya ya Masasi Wilaya ya Njombe

315 [Emanuel Magabe Mwita Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Serengeti
316 [Emerensiana Inyasi Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kinondoni
317 [Emida E. Kabanga Muuguzi Mkunga Wilaya ya Nkasi Manispaa ya Arusha
318 [Emilia Nathaniel Ndimbo Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Mbeya

319 [Emmanue M. Mwita Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Serengeti
320 [Emmanuel K. Edward Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya Kinondoni
321 [Emmanuel K. Mgina Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Bagamoyo
322 [Emmanuel M. Michael Mwalimu Wilaya ya Iringa Manispaa ya Songea
323 |Emmanuel Marko Mwalimu Wilaya ya Mpanda Jiji la Mbeya

324 |Emmanuel N. Masiri Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Musoma
325 [Emmy R Lema Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Mji wa Babati

326 [Engera E. Mosha Muuguzi wa Afya ya Jamii Wilaya ya Kondoa Manispaa ya Moshi
327 |[Epaphras S. Milabwe Afisa Kilimo Daraja Il Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Muheza

328 |Erast Goppa Bias Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hanang

329 [Erasto S Msigwa Mwalimu Wilaya ya Kondoa Mji wa Njombe

330 [Erick Jovine Kitambi Mwalimu Wilaya ya Igunga Manispaa ya Dodoma
331 [Erick Komba Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Mwanga
332 |Esiza Lutwaza Afisa Tabibu Wilaya ya Kahama Manispaa ya Kinondoni
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333 [Esta J. Lukali Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mvomero
334 [Esta J.Ntiruvakule Afisa Tabibu Il Wilaya ya Magu Wilaya ya Babati

335 [Esta Mashanya Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Bukoba
336 [Esta S. Kivuyo osll Manispaa ya Arusha Manispaa ya Kinondoni
337 |[Ester E. Rweyemamu Afisa Ugavi Wilaya ya Same Manispaa ya llala
338 [Ester Joackim Mabuye Muuguzi Mkunga Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mvomero
339 [Ester S. Paul Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Jiji la Mbeya

340 [Esther Fanuel Masunga Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Kibaha
341 [Esther George Mbugi Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Morogoro
342 |[Esther Gidioni Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Geita

343 |Esther Samson Alfayo Mwalimu Wilaya ya Kasulu Manispaa ya Dodoma
344 [Eugenia Mubinge Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Urambo
345 [Eunice Komba Afisa Ugavi Msaidizi Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Tarime
346 |[Eunice R. M. Chingwenyi Mwalimu Manispaa ya Kigoma Ujiji Wilaya ya Nzega

347 [Euphrasia Artis Kileo Mwalimu Manispaa ya Dodoma Manispaa ya llala
348 [Eusebia | Shirima Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Mkuranga
349 [Eva A. Magoma Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya llala

350 [Eva K. Selemani Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Rungwe
351 [Eva Kuandika Mhasibu Msaidizi Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mvomero
352 [Evangelista Mkandawile Mwalimu Wilaya ya Maswa Manispaa ya Bukoba
353 [Evangelista V. Ndiwu Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Iringa

354 [Evans J. Mwaga Mhudumu - afya Wilaya ya Kongwa Manispaa ya Morogoro
355 [Evarist Korona Kagwe Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Moshi
356 [Evata M. Soka Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya llala
357 [Evelina Dennis Mwalimu Manispaa ya Mtwara-Mikindani  [Manispaa ya Temeke
358 [Eveline V. Karata Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kilombero
359 [Everada J. Mwingira Mwalimu Manispaa ya Songea Manispaa ya Arusha
360 [Evetha Thomas Mtei Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Muheza
361 [Evodia Johnson Mgemeka Afisa Mtendaji Mtaa Manispaa ya Iringa Manispaa ya llala

362 [Experantia Nangero Muuguzi Il Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Ukerewe
363 [Ezekiel K. Josephat Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Geita

364 [F. J. Katoto Afisa Utamaduni Mwandamizi Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Maswa
365 [Fadhila Abdi Mwalimu Wilaya ya Kiteto Jiji la Tanga

366 [Fadhili A. Mngara Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Pangani
367 [Faraja Aron Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbeya

368 [Faraja Mwaya Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Rungwe
369 [Faraja Raphael Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Karatu

370 |Fatina H. Mnzava

Afisa Muuguzi Mkuu |

Wilaya ya Kilosa

Wilaya ya Kibaha
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371 [Fatma M. Mkondo Mwalimu Wilaya ya Kahama Mji wa Kibaha

372 [Fatu H. Chimgege Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Chamwino
373 [Fatuma A. Kimathi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Kibaha

374 [Fatuma A. Msuya Tabibu Jiji la Tanga Wilaya ya Nachingwea
375 [Fatuma A. Nchimbi Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Songea

376 [Fatuma B. Bangu Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya Morogoro
377 [Fatuma D. Sharif Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Korogwe
378 [Fatuma I. Mwansyobe Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Kilombero
379 [Fatuma J. Mnali Mwalimu Mji wa Lindi Manispaa ya Kinondoni
380 [Fatuma J. Mnipa Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Masasi

381 [Fatuma Juma Mwalimu Mji wa Lindi Manispaa ya Kinondoni
382 [Fatuma K. Ndoile Tabibu Mji wa Kibaha Manispaa ya Singida
383 [Fatuma Kabongo Katibu Mahususi Manispaa ya Moshi Wilaya ya Meru

384 [Fatuma M. Nammala Mwalimu Manispaa ya Moshi Manispaa ya llala

385 [Fatuma Mokiwa Muuguzi Mkunga Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Kinondoni
386 [Fatuma R Malick Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Kasulu

387 |Faudhia Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Manispaa ya Arusha
388 [Faudhia R. Mwikalo Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Temeke
389 [Faudhia Selemani Mwalimu Wilaya ya Tabora Wilaya ya Masasi

390 [Fausta B. Mkamba Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Same

391 [Fauster V Namande Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Masasi

392 [Faustine M. Kiwanga Mwalimu Manispaa ya llala Manispaa ya Morogoro
393 [Felista E. Mshiu Mwalimu Mji wa Babati Wilaya ya Rombo

394 [Felix Wawa Mwalimu Wilaya ya Ludewa Jiji la Mbeya

395 [Festina A. Matutu Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Rorya

396 [Festo P. Solly Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mkuranga
397 [Fikiri Mashauri Mwalimu Wilaya ya Kigoma Manispaa ya Kinondoni
398 [Filibert M. Anselmi Afisa Ugavi lll Wilaya ya Ukerewe Manispaa ya llala

399 [Filomena Mwivaha Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Mufindi

400 |Flaviana Evarist Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Meru

401 |Flora J. Lunyungu Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Songea

402 |Flora J. Mulilo Mhudumu wa Afya | Manispaa ya Moshi Wilaya ya Korogwe
403 |Flora M. Telesphory Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya llala

404 |Flora Mwanjokolo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya llala

405 |Flora Nisefori Muuguzi Wilaya ya Same Mji wa Korogwe

406 |Flora Swilla Muuguzi Wilaya ya Sumbawanga Mji wa Njombe

407 |Florah Luhala Mwanasheria Wilaya ya Rombo Manispaa ya Kinondoni
408 |Florence G. Kulya Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Geita
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409 |Foibe John Karosi Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Simanijiro

410 |Frank Renatus Mwalimu Wilaya ya Musoma Jiji la Mwanza

411 |Frank Sebastin Maleto Mhasibu | Wilaya ya Ukerewe Mji wa Kibaha

412 |Fransisca G. Joseph Mwalimu Manispaa ya Singida Manispaa ya llala

413 |Fransisca Z. Cosmas Mwalimu Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Singida

414 |Fransiska K. Julius Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Kinondoni

415 |Fred A. Mwangoka Mhasibu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kilombero

416 |Frida Bukhay Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Babati

417 |Frida C Kibwana Mwalimu Wilaya ya Hanang' Manispaa ya Arusha

418 |Frida V. Kahendeguza Mwalimu Manispaa ya Musoma Jiji la Mwanza

419 |Frola B. Chiwalo Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Morogoro

420 |Frola E. Kalago Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya llala

421 |Froliana G. Migarambo Mwalimu Wilaya ya Iringa Manispaa ya llala

422 |Fulmence F. Kishenyi Mhasibu 11 Wilaya ya Igunga Wilaya ya Chato

423 |Furaha B. Kerenge Mtunza Kumbukumbu Msaidizi Il Mji wa Korogwe Manispaa ya Songea

424 |Furaha K. Mwaluwago Mwalimu Wilaya ya Mufindi Manispaa ya Kinondoni

425 |Furaha W. Mussa Mwalimu Manispaa ya Kigoma/Ujiji Jiji la Mwanza

426 |Furtunata T. Chaki Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Kinondoni

427 |Gabinus E Nkwera Mhasibu Mwandamizi Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Mbinga

428 |Gabriel C. Mushi Muuguzi Il Wilaya ya Kahama Manispaa ya llala

429 |Gabriel C. Mushi Mthamini Mwandamizi Wilaya ya Kilindi Manispaa ya llala

430 |Gabriel M. Kyabagira Mwalimu Wilaya ya Bukoba Manispaa ya Musoma

431 |Gabriela A. Mweyo Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kibaha

432 |Gadafi D. Masoud Sajini Meja Jiji la Dar es salaam Jiji la Mwanza

433 |Gasili S. Bahini Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kahama

434 |Gaudensia A Ngowi Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Hanang'

435 |Gema Chifunda Afisa Afya Wilaya ya Urambo Manispaa ya Kinondoni

436 |Generose D Mkwama Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Temeke

437 |Geofrey R. Ndomba Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mbinga

438 |George B. Boniface Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Geita

439 |George Martin Pius Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Morogoro

440 |George T. Matemwe Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kinondoni

441 |Gerald Ishemo Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya llala

442 |Gerald K.Achiula Afisa Tabibu Mkuu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Bahi

443 |Getruda Hema Mhudumu wa Afya Il Wilaya ya Kahama Wilaya ya Urambo

444 |Getruda Madaha Segeja Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Tarime

445 |Getruda Matunda Lema Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Arusha

446 |Ghati Catherine Makabwa Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya llala
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447 |Gifya G. Kilibika Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mkinga

448 |Gilbert Mwaipopo Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbeya

449 |Gloria Mhina Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya llala

450 |Gloria Msalakwa Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mkuranga
451 |Gloria Y. M. Ndelwa Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Chunya

452 |Glory G. Shayo Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya Kinondoni
453 |Godfrey H. Lymo Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Hai

454 |Godfrey Ndomba Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mbinga

455 |Godfrey Nyondo Mwalimu Wilaya ya Mpanda Wilaya ya Mbozi

456 |Godliver N. Christopher Mwalimu Wilaya ya Karatu Manispaa ya llala

457 |Godliver William Mbena Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Kinondoni
458 |Godlove D. Masaki Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Siha

459 |Goodluck M. Chausi Mhandisi Ujenzi | Wilaya ya Ulanga Manispaa ya llala

460 |Grace B. Mhagama Mwalimu Wilaya ya Njombe Manispaa ya Sumbawanga
461 |Grace Batista Lawa Mwalimu Wilaya ya Kilombero Manispaa ya Temeke
462 |Grace D. Lisasi Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Wilaya ya Ngara

463 |Grace D. Mgani Mwalimu Wilaya ya Njombe Manispaa ya Kinondoni
464 |Grace F. Muya Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Musoma
465 |Grace J. Mkukuri Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Iramba

466 |Grace J. Pius Katibu Mahususi Ill Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kibaha

467 |Grace Jeremia Mkukuru Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Iramba

468 |Grace John Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Chato

469 |Grace M. Beno Afisa Mipango Miji Il Wilaya ya Kilosa Manispaa ya llala

470 |Grace M. Desdery Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Kinondoni
471 |Grace Mwambanga George Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Kahama
472 |Grace Nicodemo Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Kasulu

473 |Grace S. Mhuli Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Meatu

474 |Grace Thomas Yongoro Mwalimu Wilaya ya Musoma Jiji la Mwanza

475 |Grolia J. Njalalikoko Mwalimu Wilaya ya Kahama Wilaya ya Songea

476 |Gulliver F. Simime Mwanasheria Il Manispaa ya Tabora Wilaya ya Magu

477 |Habiba E.Chaula Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Mufindi

478 |Habiba M. Rashidi Mhudumu wa Afya Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Bukombe
479 |Habiba Matala Mwalimu Wilaya ya Kilindi Mji wa Kibaha

480 |Habiba Shabani Senior Medical Attendant Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Manyoni
481 |Hadija Kidahu Mhudumu wa Afya Il Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Iramba

482 |Hadija Kombo Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Kinondoni
483 |Hadija M. Msofe Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kinondoni
484 |Hadija Mohamed Mwalimu Wilaya ya Kahama Wilaya ya Kibaha
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485 |Hadija Ngweta Mwalimu Wilaya ya Rufiji Manispaa ya Temeke
486 |Hadija Sasha Mwalimu Wilaya ya Urambo Mji wa Korogwe

487 |Hadija T. Haule Katibu Muhtasi | Manispaa ya Songea Wilaya ya Kibaha

488 |Hadinani Issa Ungite Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kilosa

489 |Haika Mathew Lauwo Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Mwanza

490 [Halima Edward Pyuza Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya llala

491 |Halima Hussein Said Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mkuranga
492 |Halima l. Omari Mwalimu Wilaya ya Mafia Manispaa ya Mtwara-Mikindani
493 |Halima M Mussa Mwalimu Wilaya ya Rombo Mji wa Korogwe

494 |Halima M. Mushi Mwalimu Manispaa ya Singida Manispaa ya Tabora
495 |Halima Mussa Abas Mwalimu Wilaya ya Rombo Mji wa Korogwe

496 |Hamad Yusuf Abdalah Fundi Sanifu Mwandamizi Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Morogoro
497 |Hamida R. Makamba Mwalimu Wilaya ya Handeni Manispaa ya llala

498 |Hamis Mlangala Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Mkuranga
499 |Hamisi Mwakisyala Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Mbeya

500 [Hapiness M. Mbiro Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Chamwino
501 [Happiness O. Waziri Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Babati

502 [Happy Isdory Hyera Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Morogoro
503 [Happy M Makame Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Kyela

504 [Happy Tito Silayo Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Moshi

505 [Happyness John Mwalimu Wilaya ya Mbulu Manispaa ya Arusha
506 [Hashim B. Stephen Mwalimu Wilaya ya Meatu Manispaa ya Temeke
507 [Hashim Rashid Morris Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Kondoa

508 [Hasssan O. Chongowe Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Handeni

509 [Hawa Maulid Waziri Mwalimu Wilaya ya Kahama Wilaya ya Magu

510 [Hawa Salum Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Mtwara Mikindani
511 [Hellen H. Mwallugoni Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Igunga

512 [Hellen Ndimbo Mwalimu Wilaya ya K isarawe Manispaa ya llala

513 [Hemedi K. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Bagamoyo
514 [Henry Jeremia Mbago Mhasibu | Wilaya ya Misenyi Wilaya ya Muheza

515 |Herbeth Edward Msami Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Muheza

516 [Heri K. Gasarasi Mwalimu Wilaya ya Kilosa Jiji la Mwanza

517 [Hidaya J. Sangawe Mwalimu Wilaya ya Rombo Mji wa Babati

518 [Hidaya R. Tungwe Mwalimu Wilaya ya Handeni Manispaa ya Kinondoni
519 [Hija A. Mtego Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Lushoto

520 [Hilda Mahinya Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kahama
521 [Hilda Makeremo Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Kilombero
522 [Hilda P. Mosha Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hai

kipindi cha Julai hadi Desemba 2009

WALIOKIDHI

Ukurasa wa 14 kati ya Kurasa 34




Na JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA ANAYOKWENDA
523 [Hildegard Tusekelege Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Kisarawe
524 [Hiltrida Tesha Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Kinondoni
525 [Hollo E. Walwa Mwalimu Wilaya ya Maswa Manispaa ya Morogoro
526 [Honorina S. Sichalwe Mhudumu wa Afya Wilaya ya Kilindi Manispaa ya Temeke
527 [Hosea Mwambatula Mwalimu Wilaya ya Kilombero Wilaya ya Mbozi

528 [lbrahim E. Mwizarubi Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kwimba

529 [lddy Raph Mtendo Mhasibu Msaidizi Il Manispaa ya Kigoma Ujiji Wilaya ya Mkuranga
530 |[ldrisa Kitojo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Morogoro
531 [Ignace N. Tesha SAFO | Wilaya ya Singida Wilaya ya Moshi

532 [llluminata C. Ernest Mwalimu Manispaa ya Singida Manispaa ya Kinondoni
533 [lluminata L. Luguga Mwalimu Wilaya ya Kondoa Manispaa ya Morogoro
534 [llluminata Rwechungura Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Arusha

535 [Imani R. Magasa Mwalimu Wilaya ya Same Mji wa Njombe

536 [Imelda M Msanga Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mpwapwa
537 [Immaculate M.Peter Mkaguzi wa Ndani Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kinondoni
538 [Innes G. Kafuku Mwalimu Wilaya ya Maswa Manispaa ya Sumbawanga
539 [Innocent Buyamba Tabibu Mwandamizi Wilaya ya Maswa Manispaa ya Temeke
540 [Innocent F. Mchome Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Muheza

541 [Irene Evarist Bamuhega Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Karagwe
542 [lsabela J. Remi Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Misungwi
543 [lIsaka C. Isinika Mhasibu I Wilaya ya Meatu Mji wa Kibaha

544 [lsaya Mapunda Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Songea

545 [Issa M. Kileo Technician (Masonry II) Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Handeni

546 [lssa M. Saidi Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Morogoro
547 [ltikija E. Msuya Afisa Tabibu 11 Wilaya ya Magu Wilaya ya Babati

548 [lvodius J. Bilingi Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Sengerema
549 [lzahaka Msuya Dereva | Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Moshi

550 [J. Kibwana Mwalimu Wilaya ya Bunda Manispaa ya Temeke
551 [Jackline Christopher Mwanga |Mwalimu Wilaya ya Kasulu Jiji la Mwanza

552 [Jackline M.Tesha Mwalimu Wilaya ya Kwimba Mji wa Babati

553 [Jacob K. Hyera Afisa Kilimo Mkuu Msaidizi Wilaya ya Newala Wilaya ya Mbinga

554 [Jacob Ndenji Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mbinga

555 [Jacquiline Massi Majenje Afisa Afya Wilaya ya Chamwino Manispaa ya Morogoro
556 [Jacquline N. Kaaya Mwalimu Mji wa Kibaha Wilaya ya Arusha

557 [Jafari Bakari Nandala Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Masasi

558 [Jafari Likungwa Dereva Wilaya ya Newala Wilaya ya Masasi

559 [James Felix Mango Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Njombe

560 [James P. Matundamali Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kwimba
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561 [James Samson Naboth Afisa Kilimo Msaidizi Mkuu | Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Hai

562 [Jane Beneth Mkwama Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Chunya

563 [Jane Kalape Mhasibu Daraja Il Wilaya ya Muleba Wilaya ya Korogwe
564 [Jane Madette Daktari Msaidizi Wilaya ya Bunda Manispaa ya llala

565 [Jane Mngulu Mwalimu Manispaa ya Mtwara Mikindani  [Manispaa ya Tabora
566 [Jane N. Mbilinyi Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbinga

567 [Jane Thomas Ulomi Mwalimu Wilaya ya Rombo Manispaa ya Songea
568 [Janet F. Myombo Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya llala

569 [Janeth E. Mabula Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kisarawe
570 [Janeth G. Mbijima Mwalimu Wilaya ya Tabora Manispaa ya Dodoma
571 [Janeth J. Tomonja Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Kilosa

572 [Janeth P. Rushita Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya llala

573 [Janeth S. Lema Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Hai

574 [Japhet S. Njawala Afisa Mifugo Il Wilaya ya Bunda Wilaya ya Rungwe
575 [Jasmin | Chogogwe Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Lushoto

576 [Jasse Msusa Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya lleje

577 [Jastus M Kitago Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Kilombero
578 [Jema C. Mwikola Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Kinondoni
579 [Jeradi M. Nyaruga Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kibondo

580 [Jerome M. Mlay Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Rombo

581 [Jesca Kanzaga Mwalimu Wilaya ya Nzega Manispaa ya Kinondoni
582 [Jesca O. Litereko Mwalimu Wilaya ya Kishapu Manispaa ya llala

583 [Jesse M. Mwaluko Mwalimu Wilaya ya Kilombero Wilaya ya Kondoa

584 [John Gregory Ishole Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Nzega

585 [John I. Chacha Clinical Officer Wilaya ya Tarime Jiji la Mwanza

586 [John Mwita Buruwa Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Nzega

587 [John Robert Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Biharamulo
588 [John W. Orwasiwa Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Rorya

589 [Joseph K. Absalom Mwalimu Wilaya ya Bariadi Manispaa ya Tabora
590 [Joseph Kazimiri Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Geita

591 [Joseph Michael Mangii Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Meatu Wilaya ya Chamwino
592 [Joseph Oigen Kapinga Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
593 [Josephine Charles Technician Il Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Bunda

594 [Josephine Michael Mbaruku Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Muheza

595 [Josephine R. Bishota Mwalimu Manispaa ya Bukoba Manispaa ya Kinondoni
596 [Jovin D. Sapora Afisa Misitu Msaidizi Wilaya ya Njombe Wilaya ya Bukombe
597 [Jovin R. Barongo Fundi Sanifu Mkuu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Misenyi

598 [Joyce A. Livert Mwalimu Wilaya ya Mpanda Wilaya ya Kilombero
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599 [Joyce A. Mkai Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya Sumbawanga
600 [Joyce Adreano Kulemba Mwalimu Mji wa Mpanda Wilaya ya Rungwe
601 [Joyce Faustin Urio Mwalimu Manispaa ya Moshi Manispaa ya llala

602 [Joyce J. Gweba Afisa Mtendaji Kata Wilaya ya Kibaha Jiji la Mbeya

603 [Joyce J. Oola Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya Temeke
604 [Joyce Kayega Mwalimu Wilaya ya Kilombero Jiji la Mwanza

605 [Joyce M. Edward Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Arusha

606 [Joyce N. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Babati

607 [Joyce Nyagwala Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kibondo
608 [Joyce Paulo Mbwana Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Geita

609 [Joyce Ulotu Muuguzi Mwandamizi Manispaa ya Songea Jiji la Tanga

610 [Joyneth A. Mbogo Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Chamwino
611 [Juckael Said Mwalingo Mwalimu Wilaya ya Nkasi Jiji la Mbeya

612 [Judith Charles Barangu Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mbarali

613 [Judith Herbert Shio Mwalimu Manispaa ya Musoma Jiji la Mbeya

614 [Judith N. Magwai Mhudumu wa Afya Il Wilaya ya Kyela Manispaa ya Morogoro
615 |Juliana Chiragi Songa Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Musoma
616 [Juliana Fabian Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Moshi

617 [Juliana I. Shoo Cartographer Manispaa ya Kinondoni Mji wa Korogwe

618 [Juliana J. Maro Mtunza Kumbukumbu Msaidizi Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Geita

619 [Juliana M. Damas Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Jiji la Mwanza

620 [Juliana Mosha Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Babati

621 [Juliana S. Kilawe Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Kahama
622 [Juliet Kibani AFOII Wilaya ya Geita Wilaya ya Bukoba

623 [Juliet Mlay Mwalimu Wilaya ya Singida Manispaa ya Tabora
624 [Julieth A. Macha Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Arusha

625 [Julieth Maiko Muyabahi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kahama
626 [Julietha C. Msemakweli Mwalimu Wilaya ya Tarime Jiji la Mwanza

627 [Julita Yesse Rubben Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Mbulu

628 [Julitha E. Muhale Mwalimu Manispaa ya Arusha Manispaa ya Kinondoni
629 [Julitha Fabian Muju Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Tabora
630 [Julius C. Mbaga Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Korogwe
631 [Julius Samson Nyaitara Afisa Tabibu Wilaya ya Magu Wilaya ya Tarime

632 [Juma R. Kifaru Mtunza Kumbukumbu za Afya Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya llala

633 [Juma S. Komba Mwalimu Wilaya ya Tabora Wilaya ya Kilosa

634 [Kaigoma Changala Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kwimba
635 [Kalekwa Juma Mwalimu Wilaya ya Magu Manispaa ya Singida
636 [Kamela Joseph Shayo Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Moshi
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637 [Kaptolina B. Chibululu Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Muleba

638 [Kapwepwe Chiya Zulu PLFO Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kibaha

639 [Kassim S. Lihumbo PLFO Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Tandahimba
640 [Katabile B. Abel Afisa Ardhi Msaidizi Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Karagwe
641 [Katas A. Lembao Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Kongwa

642 [Kenneth Dangala Mwalimu Wilaya ya Nzega Jiji la Mbeya

643 [Khadija Hamidu Aweso Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Kinondoni
644 [Kibaso P. Werema Mwalimu Manispaa ya Iringa Manispaa ya Dodoma
645 [Kijankwi C. Mikojera Mwalimu Wilaya ya Bukombe Jiji la Mwanza

646 [Kimwaga Andrew Mayunga Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Misungwi
647 [Kiwenini Faraji Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Shinyanga
648 [Kizito Christandus Ngonyani Mwalimu Wilaya ya Kilombero Wilaya ya Njombe

649 [Kuluthum Swedi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Karagwe
650 [Kulwa Philemon Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kongwa
651 [Kwandu Bukenya Tinana Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Igunga

652 [Laima Ndali Rashid Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Siha

653 [Lameck K. Bihagara Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kahama
654 [Lante Elifuraha Mwalimu Wilaya ya Singida Manispaa ya Temeke
655 [Latifa E. Igogo Muuguzi Il Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kasulu

656 [Laureny B. Yakubona Dereva Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Chato

657 [Laurian J. Mgata Mwalimu Wilaya ya Mpanda Wilaya ya Kilombero
658 [Laus Laumbano Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Songea

659 [Lea L. Masinsi Mwalimu Wilaya ya Iramba Manispaa ya Iringa
660 [Leah Isaya Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Meru

661 [Leah B. Misana Health Officerl Wilaya ya Rombo Manispaa ya Temeke
662 [Leah C. Hyera Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Bagamoyo
663 [Leah F. Mkongo Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Morogoro
664 [Leah J. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Shinyanga
665 [Leah L. Masiasi Mwalimu Wilaya ya Iramba Manispaa ya Iringa
666 [Leah Mkude Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Iringa

667 [Leocardia Barnabas Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Jiji la Mwanza

668 [Leonard L. Constantine Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ukerewe
669 [Leonia L. Chiwango Katibu Mahsusi Wilaya ya Ludewa Jiji la Mbeya

670 [Leopold L. Rauya Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Moshi

671 [Leticia Jacob Katto Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Monduli

672 [Leticia Melchior Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Musoma
673 [Leticia P. Mathew Muuguzi Wilaya ya Kibondo Jiji la Mwanza

674 [Levina Muganda Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya llala
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675 [Levina Paul Temu Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya llala

676 [Lidya S. Luoga Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Kinondoni
677 [Lilian Inyoma Constatine Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Misenyi

678 [Lilian James Afisa Mtendaji wa Mtaa Manispaa ya Iringa Manispaa ya llala

679 [Lilian Kasanga Afisa Mtendaji wa Mtaa Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Arusha
680 [Lilian M. Urassa Mwalimu Manispaa ya llala Wilaya ya Handeni

681 [Lilian Madoni Lwekaza Mchapa Hati Manispaa ya Kigoma Ujijii Manispaa ya Tabora
682 [Lilian Mbaruku Tabibu Il Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kibaha

683 [Lilian N. Minja Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Meru

684 [Lilian R. Kinyemi Afisa Muuguzi lli Wilaya ya Bunda Manispaa ya Morogoro
685 |[Lilian Titus Chanzi Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya Temeke
686 [Lina A. Mpako Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mvomero
687 [Loveness Lemweli Mmari Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Kinondoni
688 [Loyce K. Bigambo Mwalimu Wilaya ya Musoma Manispaa ya llala

689 [Lucas A Mwaimu Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Korogwe
690 [Lucas J. Mikoma Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Sumbawanga
691 [Lucas Kisula Mlinzi Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Magu

692 [Lucas Mrema Mhasibu I Wilaya ya Rombo Manispaa ya Kinondoni
693 [Lucia Laurian Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Serengeti
694 [Lucia Salvatory Mafera Mwalimu Wilaya ya Chato Jiji la Mwanza

695 [Lucy D. Kessy Mwalimu Mji wa Mpanda Wilaya ya Babati

696 [Lucy E. Ngido Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Songea
697 |[Lucy Enock Manunda Mwalimu Wilaya ya Kahama Wilaya ya Ukerewe
698 [Lucy F. Njelekela Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Ludewa

699 [Lucy J. Mwampema Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya Arusha
700 [Lucy Malamsha Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Temeke
701 [Lucy Mathew Mbapila Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Namtumbo
702 [Lucy Twangale Shula Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbeya

703 [Lugendo J. Mwagilo Afisa Mifugo Mkuu | Wilaya ya Makete Wilaya ya Lushoto

704 [Lusayo G. Kanyika Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mbarali

705 [Lydia C. Malunde Mhasibu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kibaha

706 [Lydia Luoga Mwalimu Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Kinondoni
707 [Lydia S. Mabula Mwalimu Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Sumbawanga
708 [Lydia T. Msofe Mwalimu Wilaya ya Kilindi Manispaa ya Kinondoni
709 [Lydia Thobias Kimaro Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Morogoro
710 [Maaarry S. Mgano Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya llala

711 [Maajabu Athumani Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Muheza

712 [Machriner J. Ng'asi Mhudumu - afya Wilaya ya Ludewa Manispaa ya Morogoro
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713 [Mackisensiana A. Kanyatta Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Kilombero
714 |Maduhu Samaria Maduhu Mwalimu Manispaa ya Musoma Jiji la Mwanza

715 [Magadula Gadodi Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Maswa

716 [Magdalena Andengulile Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Kahama

717 [Magdalena B. Masanja Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Bukoba
718 [Magdalena R. Mngulwi Mwalimu Wilaya ya Arusha Mji wa Kibaha

719 [Magdalena Rusiro Mwalimu Manispaa ya Kigoma Manispaa ya llala

720 [Magreth J. Sitta Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Shinyanga
721 [Magreth Emmanuel Sagikwa |Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Kinondoni
722 [Magreth Kaswiza Mtunza Kumbukumbu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Kwimba

723 [Magreth Nzababa Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya llala

724 [Magreth O. Mandago Muuguzi Il Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Shinyanga
725 [Magreth Sarikoki Mwalimu Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Songea
726 [Magrth S. Sagikwa Medical Attendant Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Kinondoni
727 [Maguno D. Amrani Mwalimu Wilaya ya Kasulu Manispaa ya Tabora
728 [Mahemba E.N PLFO Wilaya ya Singida Wilaya ya Serengeti
729 [Makawia Waely AFOII Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Mvomero
730 [Makori Kisare Mhandisi Msaidizi Manispaa ya Musoma Manispaa ya Dodoma
731 [Makoye P.S. Madaraka Afisa Afya Mwandamizi Wilaya ya Rorya Wilaya ya Shinyanga
732 [Malick S. Barua Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Wilaya ya Korogwe

733 [Manka Chorogondo Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Babati

734 [Manyanza J. Mitanda Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Meatu

735 [Marco M. Sitta Dereva | Wilaya ya Iramba Wilaya ya Bariadi

736 [Margaret Antony Bahati Mwalimu Wilaya ya Kilombero Manispaa ya llala

737 [Maria C Chale Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Dodoma
738 [Maria Kiango Elinipenda Mwalimu Wilaya ya Mbulu Manispaa ya Arusha
739 [Maria Herman Hyera Mwalimu Wilaya ya Mbinga Manispaa ya Sumbawanga
740 [Maria Hungwi Elias Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mvomero
741 [Maria M. Kamanyi Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya llala

742 [Maria N. Mwafolo Mwalimu Manispaa ya Musoma Manispaa ya Kinondoni
743 [Mariam A. Mabele Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kibaha

744 [Mariam A. Msinta Mwalimu Manispaa ya Mtwara Mikindani  |Wilaya ya Kahama

745 [Mariam Ally Mbega Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Kiteto

746 [Mariam B. Nyamsusa Mwalimu Wilaya ya Kahama Manispaa ya Arusha
747 [Mariam C. Martine Mwalimu Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Musoma
748 [Mariam E.Kiogoro Mwalimu Mji wa Kibaha Wilaya ya Ulanga

749 [Mariam Iddi Mwagilo Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Handeni

750 [Mariam J. Lihoha Mhasibu I Wilaya ya Magu Jiji la Mbeya
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751 [Mariam Luganga Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Shinyanga
752 [Mariam Lwoga Katibu Muhtasi Manispaa ya Iringa Wilaya ya Kibaha

753 [Mariam Maulid Hemed Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Arusha
754 [Mariam Mkangama Mwalimu Wilaya ya Karatu Manispaa ya Kinondoni
755 [Mariam Msinta Mwalimu Manispaa ya Mtwara Mikindani |Wilaya ya Kahama
756 [Mariam Mwakasege Mhasibu Jiji la Mwanza Wilaya ya Kisarawe
757 [Mariam Nzlko Karani Masjala Wilaya ya Maswa Wilaya ya Tarime

758 [Mariam O. Mhako Mwalimu Wilaya ya Handeni Manispaa ya Kinondoni
759 [Mariam S. Madalu Mchumi Il Manispaa ya Songea Manispaa ya Temeke
760 |Mariam Sarehe Juma Afisa Muuguzi Mkuu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Singida

761 [Marieta A. Ndimbo Mhudumu wa Afya Mwandamizi Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Temeke
762 [Marinda Cyprian Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Bahi

763 [Marium Swalehe Mwinjuma Afisa Muuguzi Mkuu Wilaya ya Kigoma Wilya ya Singida

764 [Marry S. Mgano Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya llala

765 [Martha Shagembe Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Kahama
766 [Martin J. Lutego Afisa Ugavi Il Wilaya ya Muleba Manispaa ya Shinyanga
767 [Martin Jacob Kasasa Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Sikonge

768 [Martin Mwinuka George Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Ludewa

769 [Martina Duwe Mwalimu Manispaa ya Mtwara Mikindani  |Wilaya ya Nachingwea
770 [Mary L.Lymo Mwalimu Manispaa ya Singida Manispaa ya Musoma
771 [Mary A. Sanga Mwalimu Wilaya ya Kibaha Manispaa ya llala

772 [Mary Anderson Wandi Mhudumu wa Afya Il Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Kinondoni
773 [Mary C. Joshua Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Handeni

774 [Mary J. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Kinondoni
775 [Mary John Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya llala

776 [Mary Joyce Jonathan Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Mwanza

777 [Mary L. Nkuwi Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Sikonge

778 [Mary Mduma Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Mkuranga
779 [Mary Moses Ayugi Mwalimu Wilaya ya Kahama Jiji la Mwanza

780 [Mary P. Chuwa Mwalimu Wilaya ya Singida Manispaa ya llala

781 [Mary R. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Mpanda Jiji la Mbeya

782 [Mary S. Mgowano Mwalimu Wilaya ya Kibaha Manispaa ya llala

783 [Mary Stanley Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Morogoro
784 [Maryfrida Elisha Njoghomi Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya llala

785 [Marygoreth Oswald Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Manyoni
786 [Masakilija T. Kilangi Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Maswa

787 [Mase S. Rhobin Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Tarime

788 [Mashaka L. Kajiba Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya lleje
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789 [Matilda A. Kimambo Mwalimu Wilaya ya Karatu Manispaa ya Moshi
790 [Matilda Frances Shio Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Hanang'
791 [Matilda Kiwuyo Mwalimu Wilaya ya Singida Manispaa ya Iringa
792 [Mawazo Madodi Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Musoma
793 [Mawesa N. Ukani Mwalimu Manispaa ya Mtwara Jiji la Tanga

794 [May Kibona Almasi Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Kinondoni
795 [Mayasa H. Sengoto Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Temeke
796 [Mayenga L. Busagala Asifa Ugavi Msaidizi Wilaya ya Iringa Wilaya ya Misungwi
797 [Mboka B. Osiah Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Rungwe
798 [Mbusiro Sarah.Joshua Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kwimba
799 [Mectilda Kabagire Kateme Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Kibaha
800 [Mectrida Protace Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Rufiji

801 [Melina Eliezer Mtunza Kumbukumbu 11 Wilaya ya Chato Manispaa ya llala

802 [Mercedes Manga Mwalimu Wilaya ya Njombe Jiji la Mbeya

803 [Merryeth B. Lyatuu Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya llala
804 [Mery E. Mduma Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Mkuranga
805 |Meryciana Shija Joseph Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Meatu

806 |Methusela Musebula Afisa Muuguzi | Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Kinondoni
807 [Mgoli Japhary Bakari Medical Attendant | Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya llala
808 [Mica B. Kamwela Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mufindi
809 [Michael N. Festo Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mbulu

810 [Michael S. Mkunda Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kondoa
811 [Milembe Ezekiel Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Biharamulo
812 |Miraji Mohamedi Shekigendi Mwalimu Wilaya ya Singida Mji wa Korogwe

813 [Miriam P. Kehanga Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Chato

814 [Miryam F. Mongi Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya llala
815 [Misambo Fadhili Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Misenyi
816 [Misangu P. Masunga Muuguzi Il Wilaya ya Kahama Manispaa ya llala
817 [Mkamba M. Shinji Mwalimu Wilaya ya Kahama Jiji la Mwanza

818 [Mlacenice Y. Kilomoni Muuguzi Mkunga Manispaa ya Tabora Manispaa ya Dodoma
819 [Mlewa L. Masasi Mwalimu Wilaya ya Magu Manispaa ya Singida
820 [Mliamachol. A. Mvukuye Mwalimu Wilaya ya Kahama Wilaya ya Kasulu

821 [Miloli Mbilikile Nanze Mkaguzi wa Ndani Manispaa ya Moshi Manispaa ya llala
822 [Modesta Joseph Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Hanang'
823 [Monica F Mwakajwanga Afisa Muuguzi | Wilaya ya Mbinga Mji wa Njombe

824 [Monica H. Mkhandi Muuguzi Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Ulanga
825 [Monica Kasya Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Mbozi

826 [Monica Odongo Muuguzi Mkunga Manispaa ya Mtwara Mikindani  [Wilaya ya Tarime
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827 [Monica Sanga Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Mufindi

828 [Moshi Ally Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Lindi Wilaya ya Arusha

829 [Mpela Inungu John Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Bukombe
830 [Mtage Mkini Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Kinondoni
831 [Mtendeje Juma Kitole Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kilosa

832 [Muhanuzi Magalla Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Biharamulo
833 [Muhudi O. Mbwana Mwalimu Wilaya ya Musoma Manispaa ya Kigoma Ujiji
834 [Mundewa Mollard Makangila  |Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Hanang

835 |Musa Katwale Thomas Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Ukerewe
836 [Musangwa E. Clement Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Bukombe
837 [Muse Hezekiah Werema Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Biharamulo
838 [Mwadawa A. Athmani Mwalimu Manispaa ya Songea Jiji la Mbeya

839 [Mwaheri Ahamedi Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Morogoro
840 [Mwajabu R. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Temeke
841 [Mwajuma G. Mbua Mwalimu Wilaya ya Rungwe Jiji la Tanga

842 [Mwajuma Hamisi Kapama Mwalimu Manispaa ya Iringa Manispaa ya Dodooma
843 [Mwajuma Omary Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Ukerewe
844 [Mwalimu Mwanaidi S. Chilope |Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Mtwara

845 [Mwamini Ally Mtunda Afisa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Uyui Wilaya ya Bukombe
846 [Mwamvita T. Shaurimoyo Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Kilombero
847 [Mwamvua Kayandabila Mwalimu Wilaya ya Kasulu Manispaa ya Musoma
848 [Mwanaasha H. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya Arusha
849 [Mwanahamisi Hussein Salum |Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Ludewa

850 [Mwanahamisi A. Mwajadi Mwalimu Mji wa Lindi Manispaa ya Temeke
851 [Mwanahamisi K. Nurdin Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kahama
852 [Mwanahamisi Salehe Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya llala

853 [Mwanaidi Kileo Mwalimu Wilaya ya K isarawe Manispaa ya llala

854 [Mwantumu O. Shabani Mwalimu Wilaya ya Manyoni Manispaa ya Musoma
855 [Mwanvita J. Jema Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya llala

856 [Mwashabani S. Kambi Mtunza Kumbukumbu 11 Wilaya ya K isarawe Manispaa ya Kinondoni
857 [Mwashi S Manunu Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Kibaha

858 [Mwasiti M. Athumani Mwalimu Wilayaya Igunga Manispaa ya Dodoma
859 [Mwezine B. Msuya Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Kongwa

860 [Mwiita Bita Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mpanda

861 [Nadhahed M. Mchome Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Moshi

862 [Nagalal E. Sarao Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Arusha

863 [Naghenjwa J. Salim Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
864 [Nahali Migoi Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Kinondoni
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865 |Najibi N. Adam Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Karagwe
866 [Nakijiwa V. Kiangi Mwalimu Wilaya ya Manyoni Manispaa ya Arusha
867 [Nampojo R. Tachawe Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Iringa
868 |Naomi James Mwilima Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Bukoba
869 [Naomi Kazungu Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Misungwi
870 [Nashon S. Maisori Afisa Tabibu Il Manispaa ya llala Manispaa ya Dodoma
871 [Nasra Salum Mtango Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Chato

872 [Naviwe S. Kuyava Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kinondoni
873 [Ndeshukurwa N. Nnana Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mvomero
874 [Nduha C. David Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Manyoni
875 |Neema A. Minja Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Temeke
876 [Neema Bosco Mwalimu Manispaa ya Kigoma Ujiji Wilaya ya Nzega

877 [Neema Bulenga Mwalimu Wilaya ya Chato Manispaa ya Temeke
878 [Neema Edward Mgina Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Songea

879 [Neema Elias Mwambembe Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Babati

880 [Neema Elikana Lesha Mwalimu Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Temeke
881 [Neema Isaya Kiyao Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbeya

882 [Neema Lazaro Kitiku Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Arusha

883 |Neema Mgaya Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Maswa

884 [Neema Msechu Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Longido

885 [Neema Mwaipopo Step Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Bagamoyo
886 [Neema Mwanga Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Manispaa ya Moshi
887 [Neema Robert Makwi Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Kinondoni
888 [Neema Z. Ringo Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya llala

889 [Nehemia A. Mkoma Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mbozi

890 [Nelly M. Chiss Mwalimu Wilaya ya Morogoro Mji wa Njombe

891 [Nelson Meddy Letty Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Arusha

892 [Neria Sanga Mwalimu Mji wa Mpanda Jiji la Mbeya

893 [Nestor R. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Maswa

894 [Nestory Matete Afisa Tabibu Mwandamizi Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Kilosa

895 [Nicodemus M. Ami Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Mbulu

896 [Nicomed Joseph Costantine Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Babati

897 [Nikola Nikolaus Komba Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbozi

898 [Nivema A. Angovi Mwalimu Manispaa ya Kigoma Ujijii Mji wa Babati

899 [Nivoneia Y. Kikaho Afisa Mifugo Msaidizi Il Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Arusha
900 [Niyungeko R. Jonas Mwalimu Wilaya ya Magu Manispaa ya Kinondoni
901 [Nkamba Ndimu Shinji Mwalimu Wilaya ya Kahama Jiji la Mwanza

902 [Nkwaya N. Shukia Afisa Afya Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mvomero
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903 [Noah Arnold Mgana Mhasibu Wilaya ya Missenyi Jiji la Mbeya

904 [Noltwati Lengakwi Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Meru

905 |Norice R. Mgaya Afisa Muuguzi | Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mbeya

906 [Novela L. Haule Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Singida
907 [Nuru C. Konga Mwalimu Manispaa ya Kigoma Ujiji Wilaya ya Kilosa

908 [Nuru R. Mwinchande Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Muheza
909 [Nuru V. Sima Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mbulu

910 [Nyafungo Kubwera Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Mbarali
911 [Nyamizi Lumelezi Katibu Muhtasi Wilaya ya Tabora Wilaya ya Moshi

912 [Nyaso Freddy Kisanji Afisa Muuguzi Wilaya ya Urambo Wilaya ya Bahi

913 [Odetha Venance Mwalyagile Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Simanijiro
914 [Olerieano M. Mnyeke PAFO | Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kilolo

915 [Olipa Waya Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Babati

916 [Oliva C. Mbiku Afisa Maendeleo ya Jamii Manispaa ya Iringa Manispaa ya Kinondoni
917 [Oliver F. Swatty Katibu Muhtasi Il Manispaa ya Moshi Wilaya ya Meru

918 [Olympia Massawe AFISA Muuguzi lll Wilaya ya Kasulu Jiji la Tanga

919 [Omari A. Kombo Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Rufiji

920 [Omari Bendera Yusufu Mwalimu Manispaa ya Kigoma Ujiji Wikaya ya Lushoto
921 [Omari D. Kitojo Afisa Mifugo I Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Kongwa
922 [Onesmo Philipo Nyama Mwalimu Wilaya ya Kyela Manispaa ya Songea
923 |[Opportuna N. Mgaya Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Mbozi

924 [Owekisha C. Bamugimba Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Karagwe
925 [Pambo T. Golyama Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Songea
926 [Pamela Kunayo Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Mbinga
927 [Pamela Masanja Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Tabora
928 [Pascharia Kokuirwa Mutakyawa|Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Arusha Wilaya ya Bukoba
929 [Paskalina M. Sanka Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Sengerema
930 [Paul M. Nyambarya Afisa Mtendaji Mtaa Manispaa ya Musoma Jiji la Mwanza

931 [Paul S. Kahi Mwalimu Manispaa ya Arusha Wilaya ya Babati

932 [Paulina K. Mjule Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Nzega Manispaa ya llala
933 [Paulina Katabazi Mwalimu Wilaya ya Musoma Manispaa ya Dodoma
934 [Paulina N. Lukumay Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Arusha
935 [Paulina Peter Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Rungwe
936 [Paulo Jacob Kahimba Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kilolo

937 [Paulo M. Augustino PLFO Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Singida
938 [Paulo Nyambaya Afisa Mtendaji wa Mtaa Manispaa ya Musoma Jiji la Mwanza

939 [Pendo Hemela Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Mbeya

940 [Pendo J. Simba Muuguzi Wilaya ya Karagwe Jiji la Mwanza
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941 [Pendo Lugumba Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Magu

942 [Pendo Mogenge Simon Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Morogoro
943 [Pendo Panya Mwalimu Wilaya ya Musoma Jiji la Mwanza

944 [Penina K. Ochuodho Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Chamwino
945 [Penina Maagi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Tarime

946 [Penina S. Joseph Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Kinondoni
947 [Pesia Balagomwa Mwalimu Manispaa ya Arusha Jiji la Mwanza

948 [Peter E. Keya Mwalimu Wilaya ya Tarime Jiji la Mwanza

949 [Peter John Kwiluhya Dereva Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kisarawe
950 [Peter Kijja Raphael Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Bariadi

951 [Peter Ndege Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Bariadi

952 [Peter Thomas Adhanja Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Tarime

953 [Petroba O. Mbwilo Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Iringa

954 [Petronia Majura Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Serengeti
955 [Phonitha J. Ngombe Mwalimu Manispaa ya Dodoma Wilaya ya Kiteto

956 [Pili Luvanda Mwalimu Wilaya ya Musoma Manispaa ya Kinondoni
957 [Pili Saidi Lughuyu Mhudumu wa Afya Wilaya ya Rorya Manispaa ya Temeke
958 [Pilli Msama Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Tarime

959 [Pilly S Kusema Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Singida

960 [Pole Majige SWO Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Arusha
961 [Prisca Sylvester Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Iringa
962 [Priscilla J. Hongoa Afisa Muuguzi Wilaya ya Singida Wilaya ya Karatu

963 [Prochesia Vedasto Mwalimu Wilaya ya Musoma Jiji la Mwanza

964 [Rachel Gervas Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Kilombero
965 [Rachel Hamka Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Chato

966 [Rachel M. Robert Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Kinondoni
967 [Rael S. Milinde Mwalimu Wilaya ya Mpanda Manispaa ya Kigoma/Ujiji
968 [Rahel A. Saronge Mwalimu Manispaa ya Tabora Manispaa ya Kinondoni
969 [Rahel Masinga Mwalimu Wilaya ya Kondoa Mji wa Babati

970 [Raheli Hechei Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Tarime

971 [Raheli S. Marco Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Igunga

972 [Raheli Upendo Joshua Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Kinondoni
973 [Raides L. Mkoma Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbeya

974 [Ramadhani H. Iddi Mwalimu Wilaya ya Kongwa Manispaa ya Kinondoni
975 [Ramadhani H. Saidi Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Kilosa

976 [Ramadhani | Bakari Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mpwapwa
977 [Ramadhani I. Mwandambo Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya Kigoma Ujiji
978 [Ramadhani M. Kejeri Mwalimu Wilaya ya Kahama Wilaya ya Bagamoyo
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979 [Rashid A. Sambo Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Kibaha

980 [Rashid J. Tingatinga Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Urambo

981 [Rashid M. Kharuni Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Mwanga
982 [Rashid Twaha Tosiri Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Bukombe
983 [Ray Sudi Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya Kinondoni
984 |Rayness M Msuya Mwalimu Wilaya ya Lushoto Mji wa Kibaha

985 [Rebea Mkulu Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Ngorongoro
986 [Rebecca S. Richard Mwalimu Wilaya ya Meatu Jiji la Mwanza

987 [Rebecca Thomas Misana Mwalimu Wilaya ya Maswa Jiji la Mwanza

988 [Rebeka Fungo Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Mvomero
989 [Redemta J. Misinzo Mwalimu Wilaya ya Babati Jiji la Mwanza

990 [Regina B. Cyrilo Mwalimu Manispaa ya Kigoma Ujijii Manispaa ya Kinondoni
991 [Regina Kyamani Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kinondoni
992 [Rehema A. Kusiluka Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Masasi

993 [Rehema Ally Muhunzi Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mbeya

994 [Rehema B. Kavishe Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Kibaha

995 [Rehema E. Lukwaro Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Temeke
996 [Rehema E. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Same

997 [Rehema H. Mbega Mwalimu Wilaya ya Babati Jiji la Mbeya

998 [Rehema Jeremia Irira Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Kinondoni
999 [Rehema K. Mndeme Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kwimba
1000 |Rehema K. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Songea
1001 |Rehema Magingi Mwalimu Wilaya ya Kahama Manispaa ya Dodoma
1002 |Rehema Masaulwa Mwalimu Wilaya ya Kongwa Manispaa ya llala
1003 |Rehema Mbuma Mwalimu Wilaya ya Liwale Manispaa ya Iringa
1004 |Rehema V. Kalinga Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Iringa
1005 |Rehema Yassini Mwalimu Manispaaa ya Morogoro Manispaa ya llala
1006 |Renatha Joseph Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Manispaa ya Musoma
1007 |Respicous G. Rushambya Mwalimu Wilaya ya Bukoba Manispaa ya Kinondoni
1008 |Revocatus P. Riwa AFO 1l Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Moshi
1009 |Rhobi Gwesso Matare Afisa Maendeleo ya Jamii Il Wilaya ya Magu Manispaa ya Shinyanga
1010 |Rhoda G. Daniel Mwalimu Wilaya ya Tabora Wilaya ya Kibaha
1011 |Richard S. Kalindo Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Geita
1012 |Rita F. Mosha Mwalimu Wilaya ya Kongwa Manispaa ya Arusha
1013 |Ritha Gibson Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Magu
1014 |Riziki S. Ntayega Mwalimu Wilaya ya Mpanda Wilaya ya Bagamoyo
1015 |Robert Manditi Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Ulanga
1016 |Rose N. Mtimba Mwalimu Manispaa ya Arusha Manispaa ya Songea
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1017 |Rose John Mtendaji wa Kata Manispaa ya Arusha Jiji la Mwanza
1018 |Rose Massay Afisa Rasilimali Watu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Babati
1019 |Rose P. Epimark Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Mji wa Kibaha
1020 |Rose P. Mutale Mhasibu Daraja Il Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mkuranga
1021 |Rose Peniel Ringo Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mkuranga
1022 |Rose R. Hunja Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Mufindi
1023 |Rose S. Mlonganile Mwandishi wa Ofisi Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mpwapwa
1024 |Rose Titus Goima Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Temeke
1025 |Rose W. Rweyemamu Tabibu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Mbeya
1026 |Roseline Mosha Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Arusha
1027 |Rosemary A. Mayowa Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kilombero
1028 |Rosemary Edward Mwalimu Wilaya ya Kahama Wilaya ya Morogoro
1029 |Rosemary K. Ringo Mwalimu Wilaya ya Kibondo Jiji la Mwanza
1030 |Rosemary Kaiza Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Bukoba
1031 |Roseneema Ndunguru Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Mbinga
1032 |Roswita Komba Afisa Muuguzi Mkuu | Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Mbinga
1033 |Rozi Nkeyemba Mwalimu Manispaa ya Songea Manispaa ya Morogoro
1034 |Rozina P. Mosha Mwalimu Wilaya ya Hanang Manispaa ya Kinondoni
1035 |Rukia S. A. Mpambile Mwalimu Wilaya ya K isarawe Manispaa ya llala
1036 |Rustika M. Kalamata Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Jiji la Tanga
1037 |Ruth H. Moshi Mwalimu Wilaya ya Nzega Jiji la Mwanza
1038 |Ruth M. Kawia Mwalimu Manispaa ya Dodoma Manispaa ya Moshi
1039 |Ruth Z. Maseri Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Arusha
1040 |Ryangaro E. Maregesi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Manispaa ya Musoma
1041 |Sophina Said Kinyunyu Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Maswa
1042 |Saada M. Kiponza Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya llala
1043 |Sabai I. Waryuba Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Magu
1044 |Sabina P. Misigalo Afisa Kilimo Msaidizi Il Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mufindi
1045 |Sada A. Najimu Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya llala
1046 |Safina Vedastus Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Sengerema
1047 |Said A. Ngani Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Mji wa Kibaha
1048 |Said A. Said Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Masasi
1049 |Said Khalipha Loya Fundi Sanifu Il Wilaya ya Namtumbo Manispaa ya Iringa
1050 |Saida Nkane Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Masasi
1051 |Sakina M. Nazarali Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya Kinondoni
1052 |Sakina Shabani Hussein Mwalimu Wilaya ya Nzega Manispaa ya Sumbawanga
1053 |Salama M. Mutumburo Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Bagamoyo
1054 |Salha Abas Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Singida
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1055 |Salima O. Iddi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Bagamoyo
1056 |Salma Hamis Buheti Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kinondoni
1057 |Salma Madandi Mwalimu Manispaa ya Mtwara/Mikindani  |Wilaya ya Korogwe
1058 |Salome J. Mbise Mwalimu Willaya ya Kibaha Manispaa ya llala
1059 |Salum Selemani Nassoro Dereva Wilaya ya Lindi Wilaya ya Mtwara
1060 |Salvina Ishengoma Committee Clerk Manispaa ya Bukoba Manispaa ya Kigoma Ujijii
1061 |Samora O. Zakaria Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Musoma
1062 |Samson Jigulu Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Bariadi
1063 |Samson K. Nyamaru Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Bunda
1064 |Samwel D. Kahungo Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Muheza
1065 |Samweli S. Henry Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kahama
1066 |Sapiencia C. Mugarula Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Bukombe
1067 |Sara Anosisye Mlungu Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbozi
1068 |Sara D. Lwambano Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Songea
1069 |Sara Emanuel Kiwanga Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Dodoma
1070 |Sara M. Mpombo Mhudumu wa Afya Mwandamizi Wilaya ya Bunda Mji wa Kibaha
1071 |Sara Wilson Msengi Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Kilombero
1072 |Sarah M. Lazaro Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Kyela
1073 |Sarah Makumbi Muuguzi Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Mbarali
1074 |Sarah W. Msuya Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Nachingwea
1075 |Saraphina Issack Gadau Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Njombe
1076 |Saruni S. Mollel Mwalimu Wilaya ya Kahama Wilaya ya Ngorongoro
1077 |Sauda S. Nahodha Mwalimu Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Kinondoni
1078 |Saumu A. Kinaga Msaidizi wa Hesabu Manispaa ya Kinondoni Jiji la Mwanza
1079 |Saumu J. Chery Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Mkinga
1080 |Saumu Mohamed Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kilindi
1081 |Saumu R. Mgalawe Mwalimu Wilaya ya Rombo Manispaa ya Kinondoni
1082 |Scholastica Wilson Mbilizi Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Nzega
1083 |Scholastika A. Joseph Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya llala
1084 |Scholastika F. Shayo Afisa Mtendaji wa Mtaa Jiji la Mwanza Manispaa ya Musoma
1085 |Scholstika P. Msele Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Monduli
1086 |Sebastian E. Gunda Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Iramba
1087 |Sebastian Shayo Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Moshi
1088 |Secilia Mtula Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Morogoro
1089 |Secilia N. Ndago Mwalimu Wilaya ya Kiteto Manispaa ya Arusha
1090 |Selina Elly Murusuri Afisa Muuguzi Il Wilaya ya Masasi Wilaya ya Tarime
1091 |Selina Kimola Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya Kigoma Ujijii
1092 |Selina Victor Ngonyani Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Chunya
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1093 |Sembogo A. Mwanitu Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Il [Wilaya ya K isarawe Manispaa ya Morogoro
1094 |Sephuroza P. A Daniel Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Babati
1095 |Sezaria V. Mushi Mwalimu Wilaya ya Hanang Manispaa ya Moshi
1096 |Shaaban Mwaimu Mkiete Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Mkinga
1097 |Shahada Ramadhani Sekumbo |Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Arusha
1098 |Shaibu | Sefu Afisa Afya Mkuu Il Wilaya ya Pangani Wilaya ya Meru
1099 |Shakila Fadhili Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Babati
1100 |Shamimu A. Habibu Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Shinyanga
1101 |Shani Lusewa Mwalimu Mji wa Korogwe Mji wa Mpanda
1102 |Sharifa M. Mtenje Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Mvomero
1103 |Shida Bujigwa Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Musoma
1104 |Shima Alex Luhanda Muuguzi Il Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Shinyanga
1105 |Shimimina T. Msolleh Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kasulu
1106 |Shinje S. Bukelebe Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kwimba
1107 |Shuary Chembera Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kondoa
1108 |Shukuru Ngweta Afisa Muuguzi Il Mji wa Mpanda Manispaa ya Kinondoni
1109 |Sijaona Samwel Yusuph Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kibaha
1110 |Sikujua H. Rajabu untitled folder Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Dodoma
1111 |Sikujua Lameck Moyogwilile Mwalimu Wilaya ya Mufindi Jiji la Mbeya
1112 |Silas M. Odack Fundi Sanifu Msaidizi Maabara Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Kahama
1113 |Silla J. Mtokoma Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Njombe
1114 |Silvatrice Proches Msafiri Mwalimu Wilaya ya Kigoma Manispaa ya llala
1115 |Silvia Kitashu Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Kiteto
1116 |Simon F. Kidulile Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Ludewa
1117 |Simplista E. Magohe Mwalimu Wilaya ya Moshi
1118 |Sipora A. Elisante Afisa Maendeleo ya Jamii Msaidizi Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Bagamoyo
1119 |Siwema M. Mtesigwa Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Serengeti
1120 |Sixtus S. Kumburu Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Kibaha
1121 |Siyajali Mahali Kaba Mhandisi Mwandamizi Manispaa ya Kigoma/Ujiji Manispaa ya llala
1122 |Siza Joseph Mwalimu Wilaya ya Mwanga Manispaa ya Kinondoni
1123 |Sofia I. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Mkuranga
1124 |Songoro Joseph Mhasibu | Wilaya ya Lindi Wilaya ya Urambo
1125 |Sophia I. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Mkuranga
1126 |Sophia Kavuye Samba Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Dodoma
1127 |Sophia M Mathew Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Kishapu
1128 |Sostheness S. Kulwa Mfamasia Il Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Shinyanga
1129 |Specioza F. Misana Mwalimu Manispaa ya Dodoma Wilaya ya Kyela
1130 |Stanley Mchau Mwalimu Wilaya ya Kahama Wilaya ya Songea
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1131 |Stella A. Bendela Muuguzi Mkunga I Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Kinondoni
1132 |Stephania Jonas Mwalimu Wilaya ya Tabora Manispaa ya Temeke
1133 |Steven Sebastian Mwalimu Wilaya ya Kiteto Manispaa ya Dodoma
1134 |Stumain S. Sebastian Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Misungwi
1135 |Surah S. Shayo Katibu Mahususi IlI Wilaya ya Mkinga Manispaa ya llala
1136 |Susan B. Mwabulanga Mwalimu Manispaa ya llala Mji wa Kibaha
1137 |Susan J Mkinda Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Misungwi
1138 |Susana J. Nkinga Mhudumu Muuguzi | Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Shinyanga
1139 |Suzan D. Mabeba Tabibu | Wilaya ya Njombe Manispaa ya Kinondoni
1140 |Suzan E. Nyagawa Mwalimu Wilaya ya Njombe Manispaa ya llala
1141 |Suzana N. Pella Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Misenyi
1142 |Sylicheria S. Batao Mwalimu Wilaya ya Misenyi Jiji la Mwanza
1143 |Tabia Mwakasambuka Kwegukg Mwalimu Wilaya ya Mpanda Manispaa ya Kinondoni
1144 |Tabia R. Kiloko Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Temeke
1145 |Tabita J. Rhobi Mwalimu Manispaa ya Tabora Manispaa ya Kinondoni
1146 |Tabu M. Afumwisye Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mbeya
1147 |Tabu M. Mdemezi Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya llala
1148 |Tabu Mwakifwamba Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Jiji la Mbeya
1149 |Tajiela Sulle Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Mbulu
1150 |Tasiana Mayawala Nurse Assist. Wilaya ya Handeni Wilaya ya Mbinga
1151 |Tasiana Nicholous S.MCHA Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Moshi
1152 |Tassile M. Laurent Mwalimu Wilaya ya Rombo Manispaa ya Kinondoni
1153 |Tatu S. Luyeko Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Mvomero
1154 |Tatu Sheuya Mwalimu Manispaa ya Kigoma Ujijii Manispaa ya llala
1155 |Tausi M Said Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kilombero
1156 [Tausi O. Senga Mwalimu Manispaa ya Arusha Manispaa ya Moshi
1157 |Teddy A. Assey Muuguzi Wilaya ya Iramba Wilaya ya Hai
1158 |Teddy Kahabi Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kisarawe
1159 |Tezira Nyamgali Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Sengerema
1160 |Thabita N. Chengula Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Morogoro
1161 |Thadeus D. Riziki Afisa Ardhi Manispaa ya Kigoma Ujijii Wilaya ya Muheza
1162 |Thecla Minda Januarius Gasem|Afisa Utumishi Wilaya ya Nzega Wilaya ya Geita
1163 |Theodosia P. Ngella Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Morogoro
1164 |Theodosia S. Kihegulo Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mbeya
1165 |Theophani B. Paul Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Karatu
1166 |Theresia A. Assenga Afisa Muuguzi Il Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Hai
1167 |Theresia M. Evarist Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Rombo
1168 |Theresia Manga Mgaya Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Simanijiro
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1169 |Theresia R. Meja Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Meru
1170 |Theresia S. Masashua Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Karatu
1171 |Timoth T. Karia Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Moshi
1172 |Timothy Crisency Mrope Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Masasi
1173 |Tumaini Petro Chambachamba |Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kilombero
1174 |Tunu H. Saidi Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Geita
1175 |Twamia A. Mrutu Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Meru
1176 |Twijisye Kilima Simon Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya llala
1177 |Twilumba L. Mhonda Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Njombe
1178 |Upendo C. Isdory Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mkuranga
1179 [Upendo J Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Karatu
1180 |Upendo J. Nyari Mwalimu Wilaya ya Karatu Jiji la Mwanza
1181 |Upendo Josaphat Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Arusha
1182 |Upendo N Mwaisemba Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya llala
1183 |Upendo P Mngashwa Mwalimu Wilaya ya Same Manispaa ya Arusha
1184 |Upendo Rweyemamu Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Newala
1185 |Upendo S. Mtinda Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kilindi
1186 |Valentina Marco Msonge Mwalimu Wilaya ya Bariadi Jiji la Mwanza
1187 |Vedasto R. Joseph Mwandamizi Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Muleba
1188 |Verediana L.Mugeta Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Mkinga
1189 |Verediana Samson Kasalile Mwalimu Mji wa Lindi Jiji la Mbeya
1190 |Veronica Bernard Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kahama
1191 |Veronica Burra Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mwanga
1192 |Veronica Mndeme Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kibaha
1193 |Veronica Mruma Mwalimu Wilaya ya Musoma Manispaa ya llala
1194 |Veronica N. Philemon Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Iringa
1195 |Veronica Ndunguru Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mpwapwa
1196 |Veronica Pashaa Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Chamwino
1197 |Veronika Simeon Lihuluku Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Iringa
1198 |Vicencia Tindwa Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Muheza
1199 |Vicent Singo Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Singida
1200 |Vickness Lukwaro Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Same
1201 |Victor F. Magafu Afisa Takwimu Il Wilaya ya Muleba Manispaa ya Shinyanga
1202 |Victor | Mgoya Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Shinyanga
1203 |Victoria D. Ndimbo Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Kinondoni
1204 |Victoria E. Msuya Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mkuranga
1205 |Victoria F. Mkongwwi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Ulanga
1206 |Victoria H. Mashaka Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya llala
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1207 |Victoria S. Madelaka Mwalimu Wilaya ya Nzega Manispaa ya Kinondoni
1208 |Victoria Shavu Mtunza Kumbukumbu Jiji la Mbeya Jiji la Dar Es Salaam
1209 |Victoria Y. Kunyanja Mwalimu Wilaya ya Mpanda Wilaya ya Mbinga
1210 |Violet Hezekia Mlay Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Moshi
1211 |Violet J. chalo Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Kiteto Manispaa ya Temeke
1212 |Violeth Daniel Temba Mwalimu Wilaya ya Karatu Manispaa ya llala
1213 |Violeth Gabriel Alistides Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Kibaha
1214 |Violeth H. Mlay Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Moshi
1215 |Violeth Mgodo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Manispaa ya Kinondoni
1216 |Violeth W. Ngomuo Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Moshi
1217 |Vivian F. Shannih Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Kasulu
1218 |Vivianus J. Mangaitema Mwalimu Manispaa ya Kigoma/Ujiji Wilaya ya Kilombero
1219 |Vumilia P. Joshua Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Arusha
1220 |Vumilia Sanga Mwalimu Wilaya ya Kahama Wilaya ya Iringa
1221 |Wema F. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Makete
1222 |Wenslaus Beda Swai Afisa Mifugo Msaidizi Wilaya ya Siha Wilaya ya Mkuranga
1223 |Weru P. Mahuna Mwalimu Manispaa ya Tabora Manispaa ya Iringa
1224 |Wilchester H. Chipindula Mwalimu Mji wa Lindi Manispaa ya Moshi
1225 |Wilfred Nyambo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Chunya
1226 |Wilhelim W. Ntandu Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Iramba
1227 |William F.M Masanja Afisa Ugavi Mkuu Wilaya ya Mbulu Manispaa ya Dodoma
1228 |William R. Kaduma Mthamini Mwandamizi Wilaya ya Kilindi Manispaa ya llala
1229 |William R. Sige Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Kibaha
1230 |Willy G. Payowela Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Manispaa ya Iringa
1231 |Winfrida Changwala Muuguzi Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kongwa
1232 |Winfrida M. Mbuba Mhasibi Mwandamizi Wilaya ya Ulanga Jiji la Dar es Salaam
1233 |Winfrida Ulaya Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Tunduru
1234 |Wingi H. Hadihugwa Afisa Mtendaji wa Kata Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Kinondoni
1235 |Winifrida Cosmas Mwalimu Wilaya ya Bukoba Manispaa ya llala
1236 |Winifrida Paul Chikawe Mwalimu Wlaya ya Masasi Wilaya ya Nachingwea
1237 |Winledy M. Meshari Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Rombo
1238 |Witness N. Mchome Mhudumu wa Afya Wilaya ya Meru Manispaa ya Morogoro
1239 |Yohana G. Msofu Mwalimu Manispaa ya Morogoro Jiji la Mbeya
1240 |Yohana J. Mrema Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Nzega
1241 |Yona Mathias Nkilijiwa Mwalimu Wilaya ya Tabora Wilaya ya Kahama
1242 |Yusta D. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Manispaa ya Temeke
1243 |Yusta Valentine Shirima Mwalimu Wilaya ya Kondoa Manispaa ya llala
1244 |Yustina Makombe Mwalimu Manispaa ya Songea Jiji la Mbeya
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1245 |Yustus Yohana Mhina AFOII Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Bagamoyo
1246 |Yusuph Magenge Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Rungwe
1247 |Yuvensia A. Kimanga Mhudumu wa Afya Wilaya ya Mpanda Manispaa ya Temeke
1248 |Zahara Hamduni Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Bukoba
1249 |Zainab Msuya Muawiya Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Meru
1250 |Zainab Yusuph Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Nachingwea
1251 |Zamda S. Omari Afisa Maendeleo ya Jamii Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Mkuranga
1252 |Zawadi H. Kaale Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Kinondoni
1253 |Zawadi John Kaliyenda Mwalimu Wilaya ya Kongwa Manispaa ya Temeke
1254 |Zawadi Mbijima Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Chamwino
1255 |Zawadi S. Mjatta Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Kinondoni
1256 |Zeddy N. Ngomuo Muuguzi Mkunga Wilaya ya Ngorongoro Manispaa ya Moshi
1257 |Zena Bashiru Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Tandahimba
1258 |Zephania John Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Siha
1259 |Ziada J. Kupaza Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Lushoto
1260 |Zubeda Mapemba Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Morogoro
1261 |Zubeda Mmipi Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Kinondoni
1262 |Zuberi H. K Gwiyama Afisa Ugavi Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya llala
1263 |Zuhura Ally Abdulrabi Mhasibu Mwandamizi Manispaa ya Songea Mji wa Njombe
1264 |Zuhura Athumani Afisa Afya Mji wa Korogwe Manispaa ya Kinondoni
1265 |Zuhura J. Msangi Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Mkuranga
1266 |Zuhura Mbwana Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Kondoa
1267 |Zuwena D. Mwanjali Mhudumu wa Afya Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Nachingwea
1268 |Zuwena S. Sinkala Mwalimu Mji wa Korogwe Manispaa ya Songea
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